FIFA World Cup Russia 2018

LỊCH THI ĐẤU

 Ngày thi đấu: 14/06/2018

BẢNG A

Sân vận động: Luzhniki Stadium

Thành phố: Moscow

RUSSIA
18:00
Giờ địa phương
SAUDI ARABIA
Hết chỗ

 Ngày thi đấu: 15/06/2018

BẢNG A

Sân vận động: Ekaterinburg Arena

Thành phố: Ekaterinburg

EGYPT
17:00
Giờ địa phương
URUGUAY
Hết chỗ
BẢNG B

Sân vận động: Saint Petersburg Stadium

Thành phố: Saint Petersburg

MOROCCO
18:00
Giờ địa phương
IR IRAN
Hết chỗ
BẢNG B

Sân vận động: Fisht Stadium

Thành phố: Sochi

PORTUGAL
21:00
Giờ địa phương
SPAIN
Hết chỗ

 Ngày thi đấu: 16/06/2018

BẢNG C

Sân vận động: Kazan Arena

Thành phố: Kazan

FRANCE
13:00
Giờ địa phương
AUSTRALIA
Hết chỗ
BẢNG D

Sân vận động: Spartak Stadium

Thành phố: Moscow

ARGENTINA
16:00
Giờ địa phương
ICELAND
Hết chỗ
BẢNG C

Sân vận động: Mordovia Arena

Thành phố: Saransk

PERU
19:00
Giờ địa phương
DENMARK
Hết chỗ
BẢNG D

Sân vận động: Kaliningrad Stadium

Thành phố: Kaliningrad

CROATIA
21:00
Giờ địa phương
NIGERIA
Hết chỗ

 Ngày thi đấu: 17/06/2018

BẢNG E

Sân vận động: Samara Arena

Thành phố: Samara

COSTA RICA
16:00
Giờ địa phương
SERBIA
Hết chỗ
BẢNG F

Sân vận động: Luzhniki Stadium

Thành phố: Moscow

GERMANY
18:00
Giờ địa phương
MEXICO
Hết chỗ
BẢNG E

Sân vận động: Rostov Arena

Thành phố: Rostov-On-Don

BRAZIL
21:00
Giờ địa phương
SWITZERLAND
Hết chỗ

 Ngày thi đấu: 18/06/2018

BẢNG F

Sân vận động: Nizhny Novgorod Stadium

Thành phố: Nizhny Novgorod

SWEDEN
15:00
Giờ địa phương
KOREA REPUBLIC
Hết chỗ
BẢNG G

Sân vận động: Fisht Stadium

Thành phố: Sochi

BELGIUM
18:00
Giờ địa phương
PANAMA
Hết chỗ
BẢNG G

Sân vận động: Volgograd Arena

Thành phố: Volgograd

TUNISIA
21:00
Giờ địa phương
ENGLAND
Hết chỗ

 Ngày thi đấu: 19/06/2018

BẢNG H

Sân vận động: Mordovia Arena

Thành phố: Saransk

COLOMBIA
15:00
Giờ địa phương
JAPAN
Hết chỗ
BẢNG H

Sân vận động: Spartak Stadium

Thành phố: Moscow

POLAND
18:00
Giờ địa phương
SENEGAL
Hết chỗ
BẢNG A

Sân vận động: Saint Petersburg Stadium

Thành phố: Saint Petersburg

RUSSIA
21:00
Giờ địa phương
EGYPT
Hết chỗ

 Ngày thi đấu: 20/06/2018

BẢNG B

Sân vận động: Luzhniki Stadium

Thành phố: Moscow

PORTUGAL
15:00
Giờ địa phương
MOROCCO
Hết chỗ
BẢNG A

Sân vận động: Rostov Arena

Thành phố: Rostov-On-Don

URUGUAY
18:00
Giờ địa phương
SAUDI ARABIA
Hết chỗ
BẢNG B

Sân vận động: Kazan Arena

Thành phố: Kazan

IR IRAN
21:00
Giờ địa phương
SPAIN
Hết chỗ

 Ngày thi đấu: 21/06/2018

BẢNG C

Sân vận động: Samara Arena

Thành phố: Samara

DENMARK
16:00
Giờ địa phương
AUSTRALIA
Hết chỗ
BẢNG C

Sân vận động: Ekaterinburg Arena

Thành phố: Ekaterinburg

FRANCE
20:00
Giờ địa phương
PERU
Hết chỗ
BẢNG D

Sân vận động: Nizhny Novgorod Stadium

Thành phố: Nizhny Novgorod

ARGENTINA
21:00
Giờ địa phương
CROATIA
Hết chỗ

 Ngày thi đấu: 22/06/2018

BẢNG E

Sân vận động: Saint Petersburg Stadium

Thành phố: Saint Petersburg

BRAZIL
15:00
Giờ địa phương
COSTA RICA
Hết chỗ
BẢNG D

Sân vận động: Volgograd Arena

Thành phố: Volgograd

NIGERIA
18:00
Giờ địa phương
ICELAND
Hết chỗ
BẢNG E

Sân vận động: Kaliningrad Stadium

Thành phố: Kaliningrad

SERBIA
20:00
Giờ địa phương
SWITZERLAND
Hết chỗ

 Ngày thi đấu: 23/06/2018

BẢNG G

Sân vận động: Spartak Stadium

Thành phố: Moscow

BELGIUM
15:00
Giờ địa phương
TUNISIA
Hết chỗ
BẢNG F

Sân vận động: Rostov Arena

Thành phố: Rostov-On-Don

KOREA REPUBLIC
18:00
Giờ địa phương
MEXICO
Hết chỗ
BẢNG F

Sân vận động: Fisht Stadium

Thành phố: Sochi

GERMANY
21:00
Giờ địa phương
SWEDEN
Hết chỗ

 Ngày thi đấu: 24/06/2018

BẢNG G

Sân vận động: Nizhny Novgorod Stadium

Thành phố: Nizhny Novgorod

ENGLAND
15:00
Giờ địa phương
PANAMA
Hết chỗ
BẢNG H

Sân vận động: Ekaterinburg Arena

Thành phố: Ekaterinburg

JAPAN
20:00
Giờ địa phương
SENEGAL
Hết chỗ
BẢNG H

Sân vận động: Kazan Arena

Thành phố: Kazan

POLAND
21:00
Giờ địa phương
COLOMBIA
Hết chỗ

 Ngày thi đấu: 25/06/2018

BẢNG A

Sân vận động: Samara Arena

Thành phố: Samara

URUGUAY
18:00
Giờ địa phương
RUSSIA
Hết chỗ
BẢNG A

Sân vận động: Volgograd Arena

Thành phố: Volgograd

SAUDI ARABIA
17:00
Giờ địa phương
EGYPT
Hết chỗ
BẢNG B

Sân vận động: Mordovia Arena

Thành phố: Saransk

IR IRAN
21:00
Giờ địa phương
PORTUGAL
Hết chỗ
BẢNG B

Sân vận động: Kaliningrad Stadium

Thành phố: Kaliningrad

SPAIN
20:00
Giờ địa phương
MOROCCO
Hết chỗ

 Ngày thi đấu: 26/06/2018

BẢNG C

Sân vận động: Luzhniki Stadium

Thành phố: Moscow

DENMARK
17:00
Giờ địa phương
FRANCE
Hết chỗ
BẢNG C

Sân vận động: Fisht Stadium

Thành phố: Sochi

AUSTRALIA
17:00
Giờ địa phương
PERU
Hết chỗ
BẢNG D

Sân vận động: Saint Petersburg Stadium

Thành phố: Saint Petersburg

NIGERIA
21:00
Giờ địa phương
ARGENTINA
Hết chỗ
BẢNG D

Sân vận động: Rostov Arena

Thành phố: Rostov-On-Don

ICELAND
21:00
Giờ địa phương
CROATIA
Hết chỗ

 Ngày thi đấu: 27/06/2018

BẢNG F

Sân vận động: Ekaterinburg Arena

Thành phố: Ekaterinburg

MEXICO
19:00
Giờ địa phương
SWEDEN
Hết chỗ
BẢNG F

Sân vận động: Kazan Arena

Thành phố: Kazan

KOREA REPUBLIC
17:00
Giờ địa phương
GERMANY
Hết chỗ
BẢNG E

Sân vận động: Spartak Stadium

Thành phố: Moscow

SERBIA
21:00
Giờ địa phương
BRAZIL
Hết chỗ
BẢNG E

Sân vận động: Nizhny Novgorod Stadium

Thành phố: Nizhny Novgorod

SWITZERLAND
21:00
Giờ địa phương
COSTA RICA
Hết chỗ

 Ngày thi đấu: 28/06/2018

BẢNG H

Sân vận động: Volgograd Arena

Thành phố: Volgograd

JAPAN
17:00
Giờ địa phương
POLAND
Hết chỗ
BẢNG H

Sân vận động: Samara Arena

Thành phố: Samara

SENEGAL
18:00
Giờ địa phương
COLOMBIA
Hết chỗ
BẢNG G

Sân vận động: Mordovia Arena

Thành phố: Saransk

PANAMA
21:00
Giờ địa phương
TUNISIA
Hết chỗ
BẢNG G

Sân vận động: Kaliningrad Stadium

Thành phố: Kaliningrad

ENGLAND
20:00
Giờ địa phương
BELGIUM
Hết chỗ

 Ngày thi đấu: 30/06/2018

VÒNG 1/16

Sân vận động: Kazan Arena

Thành phố: Kazan

Nhất Bảng C
17:00
Giờ địa phương
Nhì Bảng D
Hết chỗ
VÒNG 1/16

Sân vận động: Fisht Stadium

Thành phố: Sochi

Nhất Bảng A
21:00
Giờ địa phương
Nhì Bảng B
Hết chỗ

 Ngày thi đấu: 01/07/2018

VÒNG 1/16

Sân vận động: Luzhniki Stadium

Thành phố: Moscow

Nhất Bảng B
17:00
Giờ địa phương
Nhì Bảng A
Book vé
VÒNG 1/16

Sân vận động: Nizhny Novgorod Stadium

Thành phố: Nizhny Novgorod

Nhất Bảng D
21:00
Giờ địa phương
Nhì Bảng C
Book vé

 Ngày thi đấu: 02/07/2018

VÒNG 1/16

Sân vận động: Samara Arena

Thành phố: Samara

Nhất Bảng E
18:00
Giờ địa phương
Nhì Bảng F
Book vé
VÒNG 1/16

Sân vận động: Rostov Arena

Thành phố: Rostov-On-Don

Nhất Bảng G
21:00
Giờ địa phương
Nhì Bảng H
Book vé

 Ngày thi đấu: 03/07/2018

VÒNG 1/16

Sân vận động: Saint Petersburg Stadium

Thành phố: Saint Petersburg

Nhất Bảng F
17:00
Giờ địa phương
Nhì Bảng E
Book vé
VÒNG 1/16

Sân vận động: Spartak Stadium

Thành phố: Moscow

Nhất Bảng H
21:00
Giờ địa phương
Nhì Bảng G
Book vé

 Ngày thi đấu: 06/07/2018

TỨ KẾT

Sân vận động: Nizhny Novgorod Stadium

Thành phố: Nizhny Novgorod

[W49]
17:00
Giờ địa phương
[W50]
Book vé
TỨ KẾT

Sân vận động: Kazan Arena

Thành phố: Kazan

[W53]
21:00
Giờ địa phương
[W54]
Book vé

 Ngày thi đấu: 07/07/2018

TỨ KẾT

Sân vận động: Samara Arena

Thành phố: Samara

[W55]
18:00
Giờ địa phương
[W56]
Book vé
TỨ KẾT

Sân vận động: Fisht Stadium

Thành phố: Sochi

[W51]
21:00
Giờ địa phương
[W52]
Book vé

 Ngày thi đấu: 10/07/2018

BÁN KẾT

Sân vận động: Saint Petersburg Stadium

Thành phố: Saint Petersburg

[W57]
21:00
Giờ địa phương
[W58]
Book vé

 Ngày thi đấu: 11/07/2018

BÁN KẾT

Sân vận động: Luzhniki Stadium

Thành phố: Moscow

[W59]
21:00
Giờ địa phương
[W60]
Book vé

 Ngày thi đấu: 14/07/2018

TRANH HẠNG 3

Sân vận động: Saint Petersburg Stadium

Thành phố: Saint Petersburg

[L61]
17:00
Giờ địa phương
[L62]
Book vé

 Ngày thi đấu: 15/07/2018

CHUNG KẾT

Sân vận động: Luzhniki Stadium

Thành phố: Moscow

[W61]
18:00
Giờ địa phương
[W62]
Hết chỗ